

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO

Anwani ya simu: Hazina, Dodoma,
Simu Nambari: +255-26-2160000,
Nukushi : +255-26-2963109,
Barua pepe: ps@hazina.go.tz
Tovuti: www.mof.go.tz



Mji wa Serikali – Mtumba,
Mtaa wa Hazina,
Sanduku la Barua 2802,
40468 DODOMA,
TANZANIA.

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA TAIFA YA WAHASIBU
NA WAKAGUZI WA HESABU TANZANIA (NBAA)

Kufuatia uteuzi uliofanywa na Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kumteua **Prof. Sylvia Shayo Temu** kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Taifa ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu Tanzania, Waziri wa Fedha na Mipango, Mheshimiwa Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba (Mb), amefanya uteuzi wa Wajumbe wa Bodi kama ifuatavyo;

1. **Prof. Ganka D. Nyamsogoro**
2. **Bw. Issa Masoud Iddi**
3. **Bi. Aisha R. Kipande**
4. **Bw. Paul R. Bilabaye**
5. **Bw. Dyoya G.J. Dyoya**
6. **Bi. Rukia H. Abdulla**
7. **Bi. Rukia Adam**
8. **Bi. Witness Shilekirwa**
9. **Bw. Francis Mwakapalila**
10. **Bw. Fredrick B. Msumali**
11. **Bw. John Florian Ndetico**

Uteuzi huo umeanza tarehe 19 Disemba, 2021

Imetolewa na:

Benny Mwaipaja

MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI

07 Januari, 2022